SportsPress - en to ta_IN translation catalogue (554 entries)

en: %s SportsPress %s has lots of refinements we think you&#8217;ll love.
ta_IN: %s SportsPress %s மெருகூட்டல்கள் நிறைய உள்ளன, நீங்கள் எங்களை விரும்புவீர்கள் என நம்புகிறோம்.

en: &mdash; Remove &mdash;
ta_IN: &mdash; நீக்கு &mdash;

en: &mdash; Select &mdash;
ta_IN: &mdash; தேர்ந்தெடு &mdash;

en: (Auto)
ta_IN: (தானியங்கி)

en: (no title)
ta_IN: (தலைப்பு இல்லை)

en: A calendar of events.
ta_IN: நிகழ்வுகளின் நாட்காட்டி.

en: A list of events.
ta_IN: நிகழ்வுகள் பட்டியல்.

en: Abbreviation
ta_IN: சுருக்கமான

en: About SportsPress
ta_IN: SportsPress பற்றி

en: Action failed. Please refresh the page and retry.
ta_IN: முயற்சி தோல்வியடைந்தது. பக்கத்தை புதுப்பித்து மீண்டும் முயற்சி செய்க.

en: Add New
ta_IN: புதியது சேர்க்கவும்

en: Add New Calendar
ta_IN: புதிய நாட்காட்டி சேர்

en: Add New Column
ta_IN: புதிய பத்தி சேர்

en: Add New Event
ta_IN: புதிய நிகழ்வைச் சேர்

en: Add New League Table
ta_IN: புதிய லீக் அட்டவணை சேர்க்கவும்

en: Add New Outcome
ta_IN: புதிய முடிவைச் சேர்

en: Add New Player
ta_IN: புதிய வீரர் சேர்

en: Add New Player List
ta_IN: புதிய வீரர் பட்டியலை சேர்க்கவும்

en: Add New Result
ta_IN: புதிய முடிவைச் சேர்

en: Add New Staff
ta_IN: புதிய அலுவலரைச் சேர்

en: Add New Statistic
ta_IN: புள்ளி விவரம் சேர்

en: Add New Team
ta_IN: புதிய குழு சேர்

en: Add icon
ta_IN: ஐகான் சேர்

en: Add logo
ta_IN:  சின்னம் சேர்

en: Add photo
ta_IN: படத்தை சேர்

en: Address
ta_IN: முகவரி

en: Advanced
ta_IN: மேலதிக நிலை

en: Afghanistan
ta_IN: ஆப்கானிஸ்தான்

en: Africa
ta_IN: ஆப்பிரிக்கா

en: Albania
ta_IN: அல்பேனியா

en: Algeria
ta_IN: அல்ஜீரியா

en: Align
ta_IN: சீரமை

en: All done!
ta_IN: முடிந்தது!

en: Always increment
ta_IN: எப்போதும் அதிகப்படுத்த

en: American Football
ta_IN: அமெரிக்க கால்பந்து

en: American Samoa
ta_IN: அமெரிக்க சமோவா

en: Andorra
ta_IN: அண்டோரா

en: Angola
ta_IN: அங்கோலா

en: Anguilla
ta_IN: அங்கியுலா

en: Antigua and Barbuda
ta_IN: ஆன்டிகுவா மற்றும் பார்புடா

en: Apple Calendar
ta_IN: Apple நாட்காட்டி

en: Argentina
ta_IN: அர்ஜென்டீனா

en: Armenia
ta_IN: ஆர்மீனியா

en: Article
ta_IN: கட்டுரை

en: Aruba
ta_IN: அருபா

en: Ascending
ta_IN: ஏறுவரிசை

en: Asia
ta_IN: ஆசியா

en: Association Football
ta_IN: சங்கக் கால்பந்து

en: Australia
ta_IN: ஆஸ்திரேலியா

en: Australian Rules Football
ta_IN: ஆஸ்திரேலிய விதிகள் கால்பந்து

en: Austria
ta_IN: ஆஸ்திரியா

en: Author URL
ta_IN: ஆசிரியர் URL

en: Auto
ta_IN: தானியங்கி

en: Average
ta_IN: சராசரி

en: Away
ta_IN: வெளியே

en: Azerbaijan
ta_IN: அஜர்பைஜான்

en: Bahamas
ta_IN: பஹாமாஸ்

en: Bahrain
ta_IN: பகுரைன்

en: Bangladesh
ta_IN: வங்காளதேசம்

en: Barbados
ta_IN: பார்படோசு

en: Baseball
ta_IN: அடிப்பந்தாட்டம்

en: Basic Setup
ta_IN: அடிப்படை அமைப்பு

en: Basketball
ta_IN: கூடைப்பந்து

en: Belarus
ta_IN: பெலருஸ்

en: Belgium
ta_IN: பெல்ஜியம்

en: Belize
ta_IN: பெலிஸ்

en: Benin
ta_IN: பெனின்

en: Bermuda
ta_IN: பெர்முடா

en: Bhutan
ta_IN: பூட்டான்

en: Birthdays
ta_IN: பிறந்த தினங்கள்

en: Blocks
ta_IN: தொகுதிகள்

en: Bolivia
ta_IN: பொலிவியா

en: Bosnia and Herzegovina
ta_IN: போஸ்னியா ஹெர்ஸிகோவினா

en: Botswana
ta_IN: போட்சுவானா

en: Branding
ta_IN: அடையாளமிடல்

en: Brazil
ta_IN: பிரேசில்

en: British Virgin Islands
ta_IN: பிரிட்டிஷ் வெர்ஜின் தீவுகள்

en: Brunei
ta_IN: புரூணை

en: Bulgaria
ta_IN: பல்காரியா

en: Burkina Faso
ta_IN: புர்கினா பாசோ

en: Burma
ta_IN: மியான்மர்

en: Burundi
ta_IN: புருண்டி

en: Calendar
ta_IN: நாட்காட்டி

en: Calendars
ta_IN: நாள்காட்டிகள்

en: Cambodia
ta_IN: கம்போடியா

en: Cameroon
ta_IN: கமரூன்

en: Canada
ta_IN: கனடா

en: Cancel
ta_IN: ரத்துசெய்

en: Cape Verde
ta_IN: கேப் வேர்ட்

en: Cayman Islands
ta_IN: கேமன் தீவுகள்

en: Center
ta_IN: மையம்

en: Central African Republic
ta_IN: மத்திய ஆப்பிரிக்க குடியரசு

en: Chad
ta_IN: சாட்

en: Change
ta_IN: மாற்றம்

en: Changes saved.
ta_IN: மாற்றங்கள் சேமிக்கப்பட்டது.

en: Cheatin&#8217; huh?
ta_IN: ஏமாற்றுகிறீர்களா &#8217;?

en: Chile
ta_IN: சிலி

en: China
ta_IN: சீனா

en: Colombia
ta_IN: கொலம்பியா

en: Column
ta_IN: பத்தி

en: Columns
ta_IN: பத்திகள்

en: Columns:
ta_IN: பத்திகள்:

en: Combined
ta_IN: ஒருங்கிணைந்த

en: Comments
ta_IN: மறுமொழிகள்

en: Comoros
ta_IN: கொமொரோசு

en: Competition
ta_IN: போட்டி

en: Competitions
ta_IN: போட்டிகள்

en: Competitive
ta_IN: போட்டி

en: Configure
ta_IN: கட்டமைக்கவும்

en: Connect
ta_IN: இணைப்பு

en: Cook Islands
ta_IN: குக் தீவுகள்

en: Costa Rica
ta_IN: கோஸ்டா ரிகா

en: Countdown
ta_IN: இறங்குமுகக் கணிப்பு

en: Countdowns
ta_IN: இறங்குமுகக் கணிப்பு

en: Cricket
ta_IN: துடுப்பாட்டம்

en: Croatia
ta_IN: குரோவாசியா

en: Cuba
ta_IN: கூபா

en: Curacao
ta_IN: குறக்ககோ

en: Current Team
ta_IN: தற்போதைய அணி

en: Cyprus
ta_IN: சைப்பிரஸ்

en: Czech Republic
ta_IN: செ குடியரசு

en: Darts
ta_IN: ஈட்டிகள்

en: Dashboard
ta_IN: டாஷ்போர்டு

en: Date
ta_IN: தேதி

en: Date Format
ta_IN: தேதி வடிவமைப்பு

en: Date range:
ta_IN: தேதி வரம்பு:

en: Date/Time:
ta_IN: நாள் / நேரம்:

en: Decimal Places
ta_IN: தசம இடங்கள்

en: Default Template
ta_IN: இயல்புநிலை வார்ப்புரு

en: Delete row
ta_IN: நீக்கு

en: Demo Content
ta_IN: டெமோ உள்ளடக்கம்

en: Democratic Republic of the Congo
ta_IN: காங்கோ ஜனநாயக குடியரசு

en: Denmark
ta_IN: டென்மார்க்

en: Descending
ta_IN: இறங்குவரிசை

en: Description
ta_IN: விளக்கம்

en: Details
ta_IN: விவரங்கள்

en: Developers
ta_IN: உருவாக்குநர்கள்

en: Disable
ta_IN: முடக்கு

en: Display
ta_IN: காண்பி

en: Display a gallery of players.
ta_IN: வீரர்கள் பட்டியலை காட்டு.

en: Display a league table.
ta_IN: போட்டி அட்டவணை காண்க

en: Display a list of players.
ta_IN: வீரர்கள் பட்டியலை காட்டு.

en: Display a single staff member.
ta_IN: ஒரு அலுவலரை மட்டும் காண்பி.

en: Display calendar title
ta_IN: நாட்காட்டி தலைப்பைக் காண்க

en: Display head-to-head team comparison charts in events.
ta_IN: காட்சி நிகழ்வுகள் தலை-க்கு-தலை அணி ஒப்பிட்டு அட்டவணையில்.

en: Display photos
ta_IN: புகைப்படங்களைக் காண்பி

en: Display season
ta_IN: பருவத்தை காண்க

en: Display title
ta_IN: தலைப்பைக் காண்க

en: Displaying %s&#8211;%s of %s
ta_IN: காண்பிக்கிறது %s&#8211;%s of %s

en: Djibouti
ta_IN: ஜிபூட்டி

en: Dominica
ta_IN: டொமினிக்கா

en: Dominican Republic
ta_IN: டொமினிக்கன் குடியரசு

en: ERROR: This is not a valid feed template.
ta_IN: பிழை: இது சரியான வார்ப்புரு ஊட்டம் அல்ல.

en: East Timor
ta_IN: கிழக்குத் திமோர்

en: Ecuador
ta_IN: எக்குவடோர்

en: Edit
ta_IN: மாற்றுக

en: Edit Calendar
ta_IN: நாட்காட்டி திருத்து

en: Edit Column
ta_IN: பத்தி திருத்து

en: Edit Event
ta_IN: நிகழ்வைத் திருத்து

en: Edit League Table
ta_IN: போட்டி அட்டவணை திருத்து

en: Edit Outcome
ta_IN: முடிவுகளை திருத்த

en: Edit Player
ta_IN: வீரர் திருத்து

en: Edit Player List
ta_IN: வீரர் பட்டியலைக் திருத்து

en: Edit Result
ta_IN: முடிவுகளை திருத்த

en: Edit Results
ta_IN: முடிவுகளை திருத்த

en: Edit Staff
ta_IN: அலுவலரைத் திருத்து

en: Edit Statistic
ta_IN: புள்ளி விவரம் திருத்து

en: Edit Team
ta_IN: அணியைத் திருத்து

en: Egypt
ta_IN: எகிப்து

en: El Salvador
ta_IN: எல் சல்வடோர்

en: Enable
ta_IN: செயல்படுத்து

en: Enable column editing
ta_IN: நிரல் திருத்தத்தை இயக்கு

en: England
ta_IN: இங்கிலாந்து

en: Equation
ta_IN: சமன்பாடு

en: Equatorial Guinea
ta_IN: எக்குவடோரியல் கினி

en: Eritrea
ta_IN: எரித்திரியா

en: Estonia
ta_IN: எசுத்தோனியா

en: Ethiopia
ta_IN: எத்தியோப்பியா

en: Europe
ta_IN: ஐரோப்பா

en: Event
ta_IN: நிகழ்வு

en: Event Blocks
ta_IN: நிகழ்வு தொகுதிகள்

en: Event Calendar
ta_IN: நிகழ்வு அட்டவணை

en: Event List
ta_IN: நிகழ்வு பட்டியல்

en: Event Manager
ta_IN: நிகழ்வு மேலாளர்

en: Event Results
ta_IN: முடிவுகள்

en: Events
ta_IN: நிகழ்வுகள்

en: Faroe Islands
ta_IN: பரோயே தீவுகள்

en: Feeds
ta_IN: பின்னூட்டங்கள்

en: Fiji
ta_IN: பிஜி

en: Finland
ta_IN: பின்லாந்து

en: Format
ta_IN: வடிவமைப்பு

en: France
ta_IN: பிரான்ஸ்

en: Free SportsPress Theme
ta_IN: இலவச SportsPress தீம்

en: Friendly
ta_IN: நட்பு

en: Gabon
ta_IN: காபோன்

en: Gallery
ta_IN: காட்சியகம்

en: Gambia
ta_IN: காம்பியா

en: General
ta_IN: பொது

en: Georgia
ta_IN: ஜோர்ஜியா

en: Germany
ta_IN: ஜெர்மனி

en: Get Started
ta_IN: தொடங்குக

en: Ghana
ta_IN: கானா

en: Go to SportsPress Settings
ta_IN: SportsPress அமைப்புகளுக்கு செல்லவும்

en: Greece
ta_IN: கிரேக்கம்

en: Grenada
ta_IN: கிரெனடா

en: Guam
ta_IN: குவாம்

en: Guatemala
ta_IN: குவாத்தமாலா

en: Guinea
ta_IN: கினி

en: Guinea-Bissau
ta_IN: கினி-பிசாவு

en: Guyana
ta_IN: கயானா

en: Haiti
ta_IN: எயிட்டி

en: Handball
ta_IN: கைப்பந்து

en: Heading
ta_IN: தலைப்பு

en: Heading:
ta_IN: தலைப்பு:

en: Help
ta_IN: உதவி

en: Highlight
ta_IN: முன்னிலைப்படுத்து

en: Honduras
ta_IN: ஹோண்டுராஸ்

en: Hong Kong
ta_IN: ஆங்காங்

en: Hungary
ta_IN: அங்கேரி

en: Ice Hockey
ta_IN: ஐஸ் ஹாக்கி

en: Iceland
ta_IN: ஐஸ்லாந்து

en: Icon
ta_IN: ஐகான்

en: Image
ta_IN: படம்

en: Import
ta_IN: இறக்குமதி

en: Import Players
ta_IN:  வீரர்கள் இறக்குமதி

en: Import Staff
ta_IN: பணியாளர்கள் இறக்குமதி

en: India
ta_IN: இந்தியா

en: Indonesia
ta_IN: இந்தோனேசியா

en: Install Now
ta_IN: இப்போது நிறுவு

en: Installation
ta_IN: நிறுவல்

en: Iran
ta_IN: ஈரான்

en: Iraq
ta_IN: ஈராக்

en: Ireland
ta_IN: அயர்லாந்து

en: Israel
ta_IN: இசுரேல்

en: Italy
ta_IN: இத்தாலி

en: Ivory Coast
ta_IN: ஐவரி கோஸ்ட்

en: Jamaica
ta_IN: ஜமேக்கா

en: Japan
ta_IN: ஜப்பான்

en: Job
ta_IN: தொழில்

en: Jobs
ta_IN: வேலை வாய்ப்புகள்

en: Jordan
ta_IN: ஜோர்தான்

en: Kazakhstan
ta_IN: கஜகஸ்தான்

en: Kenya
ta_IN: கென்யா

en: Key
ta_IN: திறவுகோல்

en: Kiribati
ta_IN: கிரிபட்டி

en: Kosovo
ta_IN: கொசோவோ

en: Kuwait
ta_IN: குவைத்

en: Kyrgyzstan
ta_IN: கிர்கிஸ்தான்

en: Label
ta_IN: சிட்டை

en: Lacrosse
ta_IN: லெக்ராஸ்

en: Laos
ta_IN: லாவோஸ்

en: Latitude
ta_IN: அட்சரேகை

en: Latvia
ta_IN: லாட்வியா

en: Layout
ta_IN: தளவமைப்பு

en: League Manager
ta_IN: லீக் மேலாளர்

en: League Menu
ta_IN: லீக் பட்டி

en: League Table
ta_IN: போட்டி அட்டவணை

en: League Tables
ta_IN: போட்டி அட்டவணைகள்

en: Learn more
ta_IN: மேலும் அறிக

en: Lebanon
ta_IN: லெபனான்

en: Left
ta_IN: இடது

en: Lesotho
ta_IN: லெசோதோ

en: Liberia
ta_IN: லைபீரியா

en: Libya
ta_IN: லிபியா

en: Liechtenstein
ta_IN: லீக்டன்ஸ்டைன்

en: Link
ta_IN: இணைப்பு...

en: List
ta_IN: பட்டியல்

en: Logo
ta_IN: சின்னம்

en: Longitude
ta_IN: தீர்க்கரேகை

en: Luxembourg
ta_IN: லக்சம்பர்க்

en: Macau
ta_IN: மக்காவு

en: Macedonia
ta_IN: மாசிடோனியா

en: Madagascar
ta_IN: மடகாசுகர்

en: Malawi
ta_IN: மலாவி

en: Malaysia
ta_IN: மலேசியா

en: Maldives
ta_IN: மாலைத்தீவுகள்

en: Mali
ta_IN: மாலி

en: Malta
ta_IN: மால்ட்டா

en: Manual
ta_IN: கைமுறை

en: Marshall Islands
ta_IN: மார்சல் தீவுகள்

en: Match Stats
ta_IN: போட்டி விபரம்

en: Mauritania
ta_IN: மூரித்தானியா

en: Mauritius
ta_IN: மொரிசியசு

en: Metrics
ta_IN: அளவுகள்

en: Mexico
ta_IN: மெக்சிக்கோ

en: Micronesia
ta_IN: மைக்குரேனேசிய

en: Minutes
ta_IN: நிமிடங்கள்

en: Moldova
ta_IN: மால்டோவா

en: Monaco
ta_IN: மொனாகோ

en: Mongolia
ta_IN: மங்கோலியா

en: Montenegro
ta_IN: மொண்டெனேகுரோ

en: Montserrat
ta_IN: மொன்செராட்

en: Morocco
ta_IN: மொரோக்கோ

en: Mozambique
ta_IN: மொசாம்பிக்

en: Name
ta_IN: பெயர்

en: Namibia
ta_IN: நமீபியா

en: Nationality
ta_IN: தேசியம்

en: Nauru
ta_IN: நவூரு

en: Nepal
ta_IN: நேபாளம்

en: Netball
ta_IN: வலைப் பந்தாட்டம்

en: Netherlands
ta_IN: நெதர்லாந்து

en: New
ta_IN: புதிய

en: New Caledonia
ta_IN: புதிய கலிடோனியா

en: New Zealand
ta_IN: நியூசீலாந்து

en: Next
ta_IN: அடுத்த

en: Next Steps
ta_IN: அடுத்த படிநிலைகள்

en: Nicaragua
ta_IN: நிகரகுவா

en: Niger
ta_IN: நைஜர்

en: Nigeria
ta_IN: நைஜீரியா

en: No
ta_IN: இல்லை

en: No results found.
ta_IN: முடிவுகள் எதுவும் இல்லை.

en: None
ta_IN: ஒன்றுமில்லை

en: North America
ta_IN: வட அமெரிக்கா

en: North Korea
ta_IN: வடகொரியா

en: Northern Ireland
ta_IN: வட அயர்லாந்து

en: Norway
ta_IN: நோர்வே

en: Now
ta_IN: இப்பொழுது

en: Oceania
ta_IN: ஓசியானியா

en: Oman
ta_IN: ஓமான்

en: Open link in a new window/tab
ta_IN: இணைப்பை புதிய சாளரம்/தாவலில் திற

en: Organize and publish calendars using different layouts.
ta_IN: ஏற்பாடு மற்றும் வேறு அமைப்புகளை பயன்படுத்தி நாள்காட்டி வெளியிட.

en: Other
ta_IN: வேறு

en: Outcome
ta_IN: முடிவு

en: Overview
ta_IN: கண்ணோட்டம்

en: PHP Version
ta_IN: PHP பதிப்பு

en: Page not found
ta_IN: பக்கம் கிடைக்கவில்லை

en: Paginate
ta_IN: பக்க வரிசை

en: Pakistan
ta_IN: பாக்கித்தான்

en: Palau
ta_IN: பலாவு

en: Palestine
ta_IN: பாலஸ்தீன

en: Panama
ta_IN: பனாமா

en: Papua New Guinea
ta_IN: பப்புவா நியூ கினி

en: Paraguay
ta_IN: பராகுவே

en: Parent
ta_IN: பெற்றோர்

en: Parent:
ta_IN: பெற்றோர்:

en: Performance:
ta_IN: செயல்திறன்:

en: Peru
ta_IN: பெரு

en: Philippines
ta_IN: பிலிப்பீன்சு

en: Photo
ta_IN: புகைப்படம்

en: Player
ta_IN: வீரர்

en: Player Gallery
ta_IN: வீரர் காட்சியகம்

en: Player List
ta_IN: வீரர் பட்டியல்

en: Player Lists
ta_IN: வீரர்கள் பட்டியல்கள்

en: Player Options
ta_IN: வீரர் விருப்பங்கள்

en: Player Ranking
ta_IN: வீரர் தரவரிசை

en: Player Statistics
ta_IN: வீரர் புள்ளியியல்

en: Players
ta_IN: வீரர்கள்

en: Poland
ta_IN: போலந்து

en: Portugal
ta_IN: போர்த்துகல்

en: Position
ta_IN: இடம்

en: Positions
ta_IN: பதவிகள்

en: Preview
ta_IN: முன்னோட்டம்

en: Preview %s
ta_IN: முன்னோட்டம் %s

en: Previous
ta_IN: முந்தைய

en: Profile
ta_IN: சுயவிவரம்

en: Published
ta_IN: பிரசுரிக்கப்பட்டது

en: Puerto Rico
ta_IN: புவேர்ட்டோ ரிக்கோ

en: Qatar
ta_IN: கத்தார்

en: Random
ta_IN: தற்போக்கு

en: Rank
ta_IN: தரவரிசை

en: Remove icon
ta_IN: ஐகான் நீக்கு

en: Remove logo
ta_IN:  சின்னம் நீக்கு

en: Remove photo
ta_IN: படத்தை நீக்கு

en: Republic of the Congo
ta_IN: காங்கோ குடியரசு

en: Result
ta_IN: முடிவு

en: Results
ta_IN: முடிவுகள்

en: Results Only
ta_IN: முடிவுகள் மட்டும்

en: Reverse order
ta_IN: பின்னோக்கிய வரிசை

en: Right
ta_IN: வலது

en: Romania
ta_IN: உருமேனியா

en: Rugby League
ta_IN: ரக்பி லீக்

en: Rugby Union
ta_IN: ரக்பி யூனியன்

en: Russia
ta_IN: உருசியா

en: Rwanda
ta_IN: ருவாண்டா

en: SP Post Types
ta_IN: SP கோப்பு வகைகள்

en: Saint Kitts and Nevis
ta_IN: செயிண்ட் கிட்ஸ் மற்றும் நெவிஸ்

en: Saint Lucia
ta_IN: செயிண்ட் லூசியா

en: Saint Vincent and the Grenadines
ta_IN: செயின்ட் வின்சென்ட் மற்றும் கிரனடைன்ஸ்

en: Samoa
ta_IN: சமோவா

en: San Marino
ta_IN: சான் மரினோ

en: Sao Tome and Principe
ta_IN: சாவோ டொமே மற்றும் பிரின்சிப்பி

en: Saudi Arabia
ta_IN: சவூதி அரேபியா

en: Save
ta_IN: சேமிக்க

en: Save Changes
ta_IN: மாற்றங்களை சேமி

en: Scheduled
ta_IN: திட்டமிடப்பட்டது

en: Scorecard
ta_IN: ஸ்கோர்போர்டு

en: Scotland
ta_IN: இசுக்கொட்லாந்து

en: Search
ta_IN: தேடுக

en: Season
ta_IN: பருவம்

en: Seasons
ta_IN: பருவங்கள்

en: Select %s
ta_IN: தேர்ந்தெடு %s

en: Select All
ta_IN: அனைத்தும் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select Icon
ta_IN: ஐகான் தேர்ந்தெடு

en: Select Logo
ta_IN:  சின்னம் தேர்ந்தெடு

en: Select Photo
ta_IN: படத்தை தேர்ந்தெடு

en: Select...
ta_IN: தேர்ந்தெடு...

en: Senegal
ta_IN: செனிகல்

en: Separate
ta_IN: தனி

en: Serbia
ta_IN: செர்பியா

en: Settings
ta_IN: அமைப்புகள்

en: Settings saved.
ta_IN: அமைப்புகள் சேமிக்கப்பட்டன.

en: Seychelles
ta_IN: சீசெல்சு

en: Show all
ta_IN: அனைத்தையும் காட்டு

en: Show all competitions
ta_IN: அனைத்து போட்டிகளையும் காட்டு

en: Show all positions
ta_IN: அனைத்து பதவிகளையும் காட்டு

en: Show all seasons
ta_IN: எல்லா பருவங்களையும் காட்டு

en: Show all teams
ta_IN: அனைத்து அணிகளையும் காட்டு

en: Sierra Leone
ta_IN: சியரா லியோன்

en: Singapore
ta_IN: சிங்கப்பூர்

en: Site URL
ta_IN: இணையதள URL

en: Slovakia
ta_IN: சிலோவாக்கியா

en: Slovenia
ta_IN: சுலோவீனியா

en: Snooker
ta_IN: மேடைக் கோற்பந்தாட்டம்

en: Softball
ta_IN: மென்பந்தாட்டம்

en: Solomon Islands
ta_IN: சாலமன் தீவுகள்

en: Somalia
ta_IN: சோமாலியா

en: Sorry, there has been an error.
ta_IN: மன்னிக்கவும், பிழை ஏற்பட்டுள்ளது.

en: Sort Order
ta_IN: வரிசை முறை

en: Sort by
ta_IN: இதன்படி வரிசைப்படுத்து

en: South Africa
ta_IN: தென்னாப்பிரிக்கா

en: South America
ta_IN: தென் அமெரிக்கா

en: South Korea
ta_IN: தென் கொரியா

en: South Sudan
ta_IN: தெற்கு சூடான்

en: Spain
ta_IN: ஸ்பெயின்

en: Sponsors
ta_IN: ஆதரவாளர்கள்

en: Sport
ta_IN: விளையாட்டு

en: SportsPress Events (CSV)
ta_IN: SportsPress நிகழ்வுகள் (CSV)

en: SportsPress Players (CSV)
ta_IN: SportsPress வீரர்கள் (CSV)

en: SportsPress Staff (CSV)
ta_IN: SportsPress அலுவலர்கள் (CSV)

en: SportsPress Teams (CSV)
ta_IN: SportsPress அணிகள் (CSV)

en: Squad Number
ta_IN: அணியில் எண்

en: Squash
ta_IN: சுவர்ப்பந்து

en: Sri Lanka
ta_IN: இலங்கை

en: Staff
ta_IN: அலுவலர்

en: Statistic
ta_IN: புள்ளி விவரம்

en: Statistics
ta_IN: புள்ளி விவரங்கள்

en: Status
ta_IN: நிலைமை

en: Status:
ta_IN: நிலை:

en: Substitutes
ta_IN: மாற்று

en: Success!
ta_IN: வெற்றி!

en: Sudan
ta_IN: சூடான்

en: Suriname
ta_IN: சுரிநாம்

en: Swaziland
ta_IN: சுவாசிலாந்து

en: Sweden
ta_IN: சுவீடன்

en: Switzerland
ta_IN: சுவிட்சர்லாந்து

en: Syria
ta_IN: சிரியா

en: Table Tennis
ta_IN: டேபிள் டென்னிஸ்

en: Tahiti
ta_IN: தாகித்தி

en: Taiwan
ta_IN: தைவான்

en: Tajikistan
ta_IN: தஜிகிஸ்தான்

en: Tanzania
ta_IN: தன்சானியா

en: Team
ta_IN: அணி

en: Team Manager
ta_IN: அணி மேலாளர்

en: Team Sports
ta_IN: குழு விளையாட்டு

en: Teams
ta_IN: அணிகள்

en: Template
ta_IN: வார்ப்புரு

en: Templates
ta_IN: வார்ப்புரு

en: Tennis
ta_IN: வலைப்பந்து

en: Text
ta_IN: உரை

en: Thailand
ta_IN: தாய்லாந்து

en: Thank you for updating to the latest version!
ta_IN: சமீபத்திய பதிப்புக்கு மேம்படுத்தியமைக்கு நன்றி!

en: Thanks for installing!
ta_IN: நிறுவியத்தற்கு நன்றி!

en: Thanks, all done!
ta_IN: நன்றி, அனைத்தும் முடிந்தது!

en: The CSV is invalid.
ta_IN: CSV கோப்பை தவறானது.

en: Theme
ta_IN: தீம்

en: Theme Name
ta_IN: தீம் பெயர்

en: Theme Version
ta_IN: தீம் பதிப்பு

en: This week
ta_IN: இந்த வாரம்

en: Time
ta_IN: நேரம்

en: Time Only
ta_IN: நேரம் மட்டுமே

en: Time/Results
ta_IN: நேரம் / முடிவுகள்

en: Time/Results Format
ta_IN: நேரம் / முடிவுகள் வடிவம்

en: Timezone
ta_IN: நேர மண்டலம்

en: Title
ta_IN: தலைப்பு

en: Title Format
ta_IN: தலைப்பு வடிவம்

en: Title:
ta_IN: தலைப்பு:

en: Today
ta_IN: இன்று

en: Togo
ta_IN: டோகோ

en: Tonga
ta_IN: தொங்கா

en: Top Translations
ta_IN: சிறந்த மொழிபெயர்ப்புகள்

en: Tournaments
ta_IN: போட்டிகள்

en: Translators
ta_IN: மொழிபெயர்ப்பாளர்கள்

en: Trinidad and Tobago
ta_IN: டிரினிடாட் மற்றும் டொபாகோ

en: Tunisia
ta_IN: துனீசியா

en: Turkey
ta_IN: துருக்கி

en: Turkmenistan
ta_IN: துருக்மெனிஸ்தான்

en: Turks and Caicos Islands
ta_IN: டர்க்ஸ் மற்றும் கைகோஸ் தீவுகள்

en: Tuvalu
ta_IN: துவாலு

en: US Virgin Islands
ta_IN: அமெரிக்க கன்னித் தீவுகள்

en: Uganda
ta_IN: உகாண்டா

en: Ukraine
ta_IN: உக்ரைன்

en: United Arab Emirates
ta_IN: ஐக்கிய அரபு நாடுகள்

en: United Kingdom
ta_IN: ஐக்கிய ராஜ்யம்

en: United States
ta_IN: அமெரிக்க ஐக்கிய நாடு

en: Update
ta_IN: புதுப்பி

en: Uruguay
ta_IN: உருகுவை

en: Used for events.
ta_IN: நிகழ்வுகளிள் பயன்படுத்தியது.

en: User
ta_IN: பயனர்

en: User Roles
ta_IN: பயனர் நிலை

en: Uzbekistan
ta_IN: உசுபெக்கிசுத்தான்

en: Vanuatu
ta_IN: வனுவாட்டு

en: Vatican City
ta_IN: வாடிகன் சிட்டி

en: Venezuela
ta_IN: வெனிசுவேலா

en: Venue
ta_IN: மைதானம்

en: Venues
ta_IN: நிகழ்விடங்கள்

en: Version %s
ta_IN: பதிப்பு %s

en: Video
ta_IN: காணொளி

en: Videos
ta_IN: காணொளிகள்

en: Vietnam
ta_IN: வியட்நாம்

en: View
ta_IN: காண்க

en: View %s
ta_IN: காண்க %s

en: View All
ta_IN: அனைத்தும் காண்க

en: View Calendar
ta_IN: நாட்காட்டியை காண்க

en: View Event
ta_IN: நிகழ்வைக் காண்க

en: View Events
ta_IN: அனைத்து நிகழ்வுகளையும் காண்க

en: View League Table
ta_IN: போட்டி அட்டவணை காண்க

en: View Player
ta_IN: வீரரைக் காண்க

en: View Player List
ta_IN: பிளேயர் பட்டியலைக் காண்க

en: View Players
ta_IN: அனைத்து வீரர்களையும் காண்க

en: View Team
ta_IN: அணியைக் காண்க

en: View Teams
ta_IN: அனைத்து அணிகளையும் காட்டு

en: View all events
ta_IN: அனைத்து நிகழ்வுகளையும் காண்க

en: View all players
ta_IN: அனைத்து வீரர்களையும் காண்க

en: View full table
ta_IN: முழுமையான அட்டவணையை காண்க

en: Visit Site
ta_IN: இணையதளத்திற்கு செல்லுங்கள்

en: Volleyball
ta_IN: கைப்பந்து

en: Wales
ta_IN: வேல்ஸ்

en: Water Polo
ta_IN: நீர்ப் பந்தாட்டம்

en: Water Sports
ta_IN: நீர் விளையாட்டு

en: Web Server Info
ta_IN: வலை வழங்கி தகவல்

en: Welcome to SportsPress
ta_IN: SportsPress-க்கு வரவேற்கிறோம்

en: Western Sahara
ta_IN: மேற்கு சகாரா

en: What's new:
ta_IN: புதியது என்ன:

en: Yemen
ta_IN: யெமன்

en: Yes
ta_IN: ஆம்

en: Your settings have been saved.
ta_IN: உங்கள் அமைப்புகள் சேமிக்கப்பட்டன.

en: Zambia
ta_IN: சாம்பியா

en: Zimbabwe
ta_IN: ஜிம்பாப்வே

en: Zoom
ta_IN: பெரிதாக்கு

en: against
ta_IN: எதிராக

en: by
ta_IN: மூலம்

en: days
ta_IN: நாட்கள்

en: events
ta_IN: நிகழ்வுகள்

[ctx: example]
en: Fixtures & Results
ta_IN: பந்தயங்கள் & முடிவுகள்

[ctx: example]
en: Player Ranking
ta_IN: வீரர் தரவரிசை

[ctx: example]
en: Primary League
ta_IN: முதல் நிலை லீக்

[ctx: example]
en: Roster
ta_IN: பெயர்பட்டியல்

[ctx: example]
en: Secondary League
ta_IN: இரண்டாம் நிலை லீக்

en: hrs
ta_IN: மணித்துளிகள்

en: mins
ta_IN: நிமிடங்கள்

en: players
ta_IN: வீரர்கள்

en: secs
ta_IN: வினாடிகள்

en: teams
ta_IN: அணிகள்

en: version
ta_IN: பதிப்பு
